เมื่อวันที่ 9 มีนาคม 2560 ส่วนวิเทศสัมพันธ์ สำนักงานอธิการบดี จัดโครงการศึกษาประวัติศาสตร์และวัฒนธรรมไทย โดยนำอาจารย์และนักศึกษาต่างชาติ โครงการ Academic melting pot และโครงการ Exchange student เที่ยวชมและศึกษาประวัติศาสตร์และวัฒนธรรมไทย ณ จังหวัดนครปฐม รูปภาพเพิ่มเติม (Photo Gallery) Click !
โครงการศึกษาประวัติศาสตร์และวัฒนธรรมไทย (Thai history and Culture study at Nakornpathom)
by oia | Mar 10, 2017 | Activity | 0 comments
![](https://oia.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/img_8561-1080x675.jpg)